~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

คลับ สึนะ & เอนมะ & โกยะ มั้งง เปลี่ยนโปรเจคใหม่

:: CTC :: Clubs

หน้า 2 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

คลับ สึนะ & เอนมะ & โกยะ มั้งง เปลี่ยนโปรเจคใหม่

ตั้งหัวข้อ by konnatepkam on Fri Apr 02, 2010 8:28 pm

First topic message reminder :

ฮาโหล หลังจากหายไปนาน เพราะทางบ้านเรียกตัว

วันนี้วันดีฮะ 555+ ผมจะส่งข้อมมูลไปให้พี่โีรมเรื่องคลับแล้ว

แต่ๆๆ ผมมีปัญอย่างเดียว คือ ถ้าจะเป็นแฟนคลับทั้ง 3 ตัวละครคงแปลก

เพราะฉะนั้น ผมเลยเป็น ชมรมสึนะ อย่างเดียวซะ

ส่วนนี้เป็นโลโก้ฮะ

[You must be registered and logged in to see this image.]

อันนี้ก็บัตร
[You must be registered and logged in to see this image.]

อย่าลืมมาสมัครน่ะครับ

เย่วอีกรอบ 5555

กลับมาพร้อมเสียงเรียกร้อง(ใครเรียกฟ่ะ)

เพิ่งสำรวจคลับ(ติต่างเอาเอง) โว๊ะ ฮ่าๆๆๆ

ปัจจุับันมีน เม้น 88 วิว 767 เลขสวยเลยมาอวด

ภูมิใจเล็ก ฝังเข้าลึกๆในใจว่ะฮ่ะฮ่าๆ

โอ๊ส!!!!!!

เพิ่งข้ามไปไป 40 นาทีเองมาอีกล่ะ 5555+

ไปเจอของดีมาเลิศไหมล่ะครับบ มันเป็นตอนพิเศษ ไม่มีอะไรน่าตื่นเต้นหรอกแค่

ท่าฮิของหลายคน เปลือยทอนบน แถม ด้วยสควอโล่ *..* มีใครอีกหน่อ ป๋าที่มาในแบบเดิมของมัน

เป็นโรคเก้าอี้ซินโอมไงฟ่ะ = =

ครึ่งแรก

[You must be registered and logged in to see this link.]

ครึ่งหลัง

[You must be registered and logged in to see this link.]

โว๊ะ ปุ่นมาทั้งดุ้น แต่ฮาเอาการ 555 ถ้าแปลนี้ไม่วาย ฮากระจายตายคาหน้าคอมชัวร์

แต่ใครพอจะแปลได้ฏ้ฝังให้หน่อยน่ะ ไม่ไหวจะทรานซะเรท = =

เย่ววว

วันนี้ ได้ซี 200 แล้วเว้ยย อร๊ากกกดีจัย แล้วก็มีบัตรอีกแบบมาอวด ของป้ายู(ภรรยาผมเอง 555)ทำมาให้

*..* สวยกกว่าของผมอีก T-T 5555+ วันนี้มาอัพแค่นี้ล่ะจ้าาา

กลับมาแล้วจ้าา

คิดถึงผมไหม คนสวยคนเลยคิดถึงเยอะอ่ะน่ะ เย้ยยย อย่าเพิ่งหนีล้อเล่น 555 ผมเพิ่งทำบัตรใหม่มาครับ

มีผิดบ้างอะไรบ้าง ขอโทษคร้าบบบ -/\- ผมเอาแบบมาให้ดูก่อน เดี๋ยวจะแก้ไขอีกที

แบนเนอร์ครับ หรือเอาง่ายโลโกคลับหนะเอง

แบบบัตรเวอร์ชั่น คนรักสึนะ

แบบบัตรเวอร์ชั่น คนรักเอนมะ

แบบบัตรเวอร์ชั่น คนรักโกยะ

กระทู้เราไหม้แล้ว 555

ว่ากันว่ากระทู้นี้มันแรง ว๊ากก 555 คนดู 500 แนะ แต่ไหงเม้นแค่ 66 เอง

T^T คลับเราต้องได้เปิดแน่ เย่ๆๆ แต่ต้องรอพี่โรมอนุมัติก่อน สู้ๆๆ

เพื่อสามีทั้งหลายของผม และ 1st กิ๊ก ป้ายู เอ๊ะเกี่ยวไหม 555

ยังไงผมก็จะสรรหา รูป คลิป ข่าวมาลงเรื่อยเลยครับ

ว่างๆ ก็มาเที่ยวบ้านผมได้น่ะครับ 55

ตัวอย่างบัตรครับ แต่ถึงเวลาอาจเปลี่ยนได้

ประกาศๆๆๆ

เรา(เกือบจะ)ได้เป็นหัวคลับแล้ววว >< เยี่ยมมม

ขอบคุณ แบม เดย์(บังคับให้กด 55 ) และก็อีกหลายคนกด CTC ให้

สวัสดีค่ะ ชื่อ ก้ามปูจ้า

อายุตอนนี้ 16 แว้ว

สาเหตุที่ชอบสึนะ เพราะสึนะ เป็นดี และก็บ้ามากด้วย แต่บ้างที ก็แปลงร่าง ฟิ้ว เหมือนอุลตร้าแมน (เอะ ยังไง) จะมาพร่้มกับความหล่อทะลุจุดศูนย์ >///< stuna club fight

เพิ่งเห็น กฎตั้งชมรม T^T สู้เพื่อ 100 เว้ย

ภาพใหม่เอามาให้ดู สวยงามมากมาย

เป็นภาพ Rebron Colore มันคือะไรก็ไม่รุ้เหมือยนกาน

รู้น่ะว่าอยากได้ เราก็อยากได้ T-T

ยังไม่หมด รูปที่เหลืออยู่หน้าที่ 2 น่ะ

คลิปเพลง สึนะ >,.<

เจิมม เอนมะ น้อยของเราหน่อยย

ส่วนคนนี้ อาโอบะ โกยะ หล่อมากมายเหมือนผู้พิทักษ์ของรุ่นที่หนึ่งเลย

หล่อใช่ไหม 555 เรารู้ทุกคนรักเอนมะไปแล้ว เราก็รัก T-T แต่คู่แข่งเยอะจัด

เราเลยขอควง 3 5555

แก้ไขล่าสุดโดย konnatepkam เมื่อ Thu May 06, 2010 10:45 am, ทั้งหมด 20 ครั้ง

konnatepkam
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 368
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1068
<b>CTC</b> CTC : 377
วันเกิด วันเกิด : 03/05/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : i tell u later
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 22
อาชีพ อาชีพ : i tell u later
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~kampoo~

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: คลับ สึนะ & เอนมะ & โกยะ มั้งง เปลี่ยนโปรเจคใหม่

ตั้งหัวข้อ by konnatepkam on Sun Apr 04, 2010 3:59 am

ข้างบนมันเยอะแล้ว เอามาวางตรงนี้แทน สวยมากมายยยย

konnatepkam
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 368
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1068
<b>CTC</b> CTC : 377
วันเกิด วันเกิด : 03/05/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : i tell u later
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : i tell u later
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~kampoo~

Re: คลับ สึนะ & เอนมะ & โกยะ มั้งง เปลี่ยนโปรเจคใหม่

ตั้งหัวข้อ by somejoin on Sun Apr 04, 2010 7:32 am

^
^

ภาพสวยมาก >< ป๋าหล่อ (แล้วสึนะไม่หล่อหรือไง)

ขอสูบล่ะค่ะ +1

somejoin
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 16
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 47
<b>CTC</b> CTC : 3
วันเกิด วันเกิด : 02/04/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : 88
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 21
อาชีพ อาชีพ : 11
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : som

ตั้งหัวข้อ by !~PhAnToM~! on Sun Apr 04, 2010 9:37 am

เจ๊ก้ามรูปสวย

ฉกป๋าเบียดีกว่า55+

Spoiler:

!~PhAnToM~!
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1165
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3013
<b>CTC</b> CTC : 171
วันเกิด วันเกิด : 21/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Castle
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 20
อาชีพ อาชีพ : ..
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAM~!

ตั้งหัวข้อ by Mook Love Reborn~ on Sun Apr 04, 2010 11:01 am

เราชอบสึนะมากเลย

สึน่ารักมากมาย>////<

Mook Love Reborn~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 149
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 713
<b>CTC</b> CTC : 17
วันเกิด วันเกิด : 09/02/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : Sawada Home~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 18
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มุก

ตั้งหัวข้อ by bowiiz on Sun Apr 04, 2010 6:21 pm

luv Tsuna more than everything

and Enma so cute :']

bowiiz
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 15
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 122
<b>CTC</b> CTC : 5
วันเกิด วันเกิด : 10/03/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola :]
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 23
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : bowiiz

ตั้งหัวข้อ by mukurosama_love on Sun Apr 04, 2010 7:28 pm

ชอบทูน่า เพราะมันเคะและโมเอะ มวากๆ

mukurosama_love
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 963
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1847
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 09/06/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola family
Age Age : 19
อาชีพ อาชีพ : นักอ่านโด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : minnie ถ้าเรียก min จะดีมาก

ดูข้อมูลส่วนตัว http://cartoonclub.nstars.org/forum.htm

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ on Sun Apr 04, 2010 11:38 pm

ลงรูปมาสวยมากก

MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

ใครชอบสึนะ & เอนมะ มั้งง (Pic Update page:2)

ตั้งหัวข้อ by noynar_gokudera on Mon Apr 05, 2010 8:28 am

โอ้ววว ว

น่า รัก ทุก คน เลย !!

noynar_gokudera
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 445
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 655
<b>CTC</b> CTC : 20
วันเกิด วันเกิด : 06/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vogola Family
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : น้อยหน่า

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.noyhna300.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by Akira on Mon Apr 05, 2010 10:34 am

ชอบสึนะ~

ลาลันๆๆล๊าๆๆ~ (อิบ้า -*-)

Akira
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 262
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 375
<b>CTC</b> CTC : 24
วันเกิด วันเกิด : 11/04/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในใจชิกาจัง~
อาชีพ อาชีพ : โจรสลัด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Tang

ตั้งหัวข้อ by Apple_Yama on Mon Apr 05, 2010 11:15 am

ก็ชอบสึนะแหละ

แต่ไม่เท่า ยามะจัง

Apple_Yama
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 39
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 57
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 19/05/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านยามาโมโตะ ทาเคชิ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 24
อาชีพ อาชีพ : หน่วยสืบข้อมูลลับ Vongola
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Ringo

ดูข้อมูลส่วนตัว http://pledekdee.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by minzakung01 on Mon Apr 05, 2010 11:22 am

ห่วย

ด้วยกันเวลา

สู้ คงจะมัน

น่าดู

^^

minzakung01
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 23
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 63
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 27/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ร.ร.นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : RebornMin

ดูข้อมูลส่วนตัว http://sexycot01.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by Yamamoto_vongola10 on Mon Apr 05, 2010 1:02 pm

ผู้พิทักษ์รุ่นที่1ดูดีมากๆเลยยยยยย

เอนมะก็น่ารักกกก

แต่เราเชียร์สึนะตลอดกาล

Yamamoto_vongola10
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 134
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 492
<b>CTC</b> CTC : 21
วันเกิด วันเกิด : 08/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ~ นามิโมริ ~
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์วองโกเล่
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : SonzA

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ on Mon Apr 05, 2010 2:29 pm

รู้สึกว่า ผู้พิทักษ์ รุ่นที่ 1 จะหน้าตาคล้ายๆก่ะรุ่นที่ 10 ทุกคนเลย แหะ ??

ใช่มะ !! รุ่นที่ 1 ก่ะ รุ่นที่ 10 เองก็หน้าตาคล้ายกันอ่ะ ^^

MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

ตั้งหัวข้อ by THeBiw on Mon Apr 05, 2010 10:04 pm

เอนมะคุงน่ารัก > <''

THeBiw
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 165
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 313
<b>CTC</b> CTC : 25
วันเกิด วันเกิด : 07/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : พระราชวังแวร์ทราย
อาชีพ อาชีพ : คนขายก๋วยเตี๋ยว
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Bow

ตั้งหัวข้อ by paht on Tue Apr 06, 2010 12:41 pm

ชอบสึนะเหมือนกันอ่ะ > <

น่าร๊ากกกกก

paht
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 766
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2232
<b>CTC</b> CTC : 46
วันเกิด วันเกิด : 12/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานใหญ่ Vongola
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปลี่ยนชื่อแล้ววว 555

ตั้งหัวข้อ by Tsuna of sky on Tue Apr 06, 2010 12:50 pm

สึนะเท่ดีตอนเป็นไฮเปอร์โหมด

Tsuna of sky
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 81
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 287
<b>CTC</b> CTC : 13
วันเกิด วันเกิด : 01/02/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : CTC
Age Age : 18
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เซ็น

ตั้งหัวข้อ by =DARK TERO= on Tue Apr 06, 2010 12:54 pm

ขอบคุณก้าม

Spoiler:

=DARK TERO=
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 237
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 345
<b>CTC</b> CTC : 33
วันเกิด วันเกิด : 13/05/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปราสาทลาส์นอเช่
อาชีพ อาชีพ : หน่วยลอบสังหาร
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : พลอย

ดูข้อมูลส่วนตัว http://bleach13.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ by ผู้พิทักษ์วองโกเล่ on Tue Apr 06, 2010 3:57 pm

ชอบสึคุงมากๆเลย>///<

ผู้พิทักษ์วองโกเล่
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 118
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 252
<b>CTC</b> CTC : 34
วันเกิด วันเกิด : 15/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในใจสึนะ555+
อาชีพ อาชีพ : ภรรยาสึนะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ^^มิ้นจ้า^^

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ on Tue Apr 06, 2010 5:30 pm

ชอบสึนะ แต่ไม่เท่า โกคุ

ชอบนัตสึ แต่ไม่เท่า อุริ

555+(อะไรของมัน)

เอาเปนว่า ผมก็ชอบรุ่นที่10 ครับ(ตูบอกใครฟะเนี่ย 555+)

ปล.ก้ามนี่กจะตั้งคลับ*3 เลยเรอะ

โว้ววว

555+

~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

ตั้งหัวข้อ by aMil3A on Tue Apr 06, 2010 5:46 pm

โอ้ว ชอบสึนะมักๆ
*-*

แต่ก็เอ็นดู เอนมะคื้อกัน ><
แบ๊วๆ ๕๕+

>>หนูปริ๊นซ์ จ่ะ ห้องเดียวกะพี่ก้ามอ๊ะ =')

แก้ไขล่าสุดโดย aMil3A เมื่อ Wed Apr 07, 2010 6:58 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Spoiler:

aMil3A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 498
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 18790
<b>CTC</b> CTC : 195
วันเกิด วันเกิด : 29/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : Death City
อาชีพ อาชีพ : ไม่ทำมาหากินรวยแล้ว
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ๊ปริ๊นซ์*prince

ตั้งหัวข้อ by sakuragi nana on Tue Apr 06, 2010 7:58 pm

ชอบที่ Y เท่านั้นล่ะ!!!!!

ปล. ช่วยกด Ctc ให้นะ

55+

sakuragi nana
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 542
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1913
<b>CTC</b> CTC : 177
วันเกิด วันเกิด : 04/12/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : ★ โลกใหม่ ★
อาชีพ อาชีพ : ขุด เจาะ ฟัน(ผู้ชาย)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~ Nana ~

ตั้งหัวข้อ by Yingka on Tue Apr 06, 2010 8:20 pm

ชอบเอนมะกะสึนะอะ

ห่วยเหมือนกันทั้งคู่(พลั่ว!!!โดนถีบ)

Yingka
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 16
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 48
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 24/10/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในเมืองนามิ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : หญิง

ตั้งหัวข้อ by pordekzap on Tue Apr 06, 2010 9:44 pm

ช๊อบชอบสึนะคุง~~~

pordekzap
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 118
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 282
<b>CTC</b> CTC : 28
วันเกิด วันเกิด : 07/12/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : LONGOLA~
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : por~!

ตั้งหัวข้อ by admin on Wed Apr 07, 2010 9:32 am

konnatepkam พิมพ์ว่า:ประกาศๆๆๆ

เราได้เป็นหัวคลับแล้ววว >< เยี่ยมม

คุณยังไม่ได้เป็น หัวคลับ นะครับ ต้อง ส่ง รายละเอียด ตาม กระทู้ "เงื่อนไขการก่อตั้งคลับ" ครับ

[You must be registered and logged in to see this link.][You must be registered and logged in to see this image.]
[You must be registered and logged in to see this image.][You must be registered and logged in to see this image.]
ให้อาหาร อุลคิโอร่า หน่อยครับ!

admin
admin
admin

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 61
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1175
<b>CTC</b> CTC : 816
วันเกิด วันเกิด : 19/08/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดๅวoัJคๅs
เข้าร่วม เข้าร่วม : 31/03/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : uัf]ฆ่ๅ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Rome

ดูข้อมูลส่วนตัว http://cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ on Wed Apr 07, 2010 2:26 pm

เจ้ก็เป็นกิ๊ก ประธานอ่ะจิ >O<

_YURI_
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 304
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 754
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 12/02/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Paris
อาชีพ อาชีพ : นักเต้น
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Urenus เคราะห์น้อย - -*

หน้า 2 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

:: CTC :: Clubs