~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Cloudy with a Chance of Meatballs มหัศจรรย์ลูกชิ้นตกทะลุมิติ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Cloudy with a Chance of Meatballs มหัศจรรย์ลูกชิ้นตกทะลุมิติ

ตั้งหัวข้อ by poiza123 on Wed Apr 07, 2010 7:57 pm

[You must be
registered and logged in to see this image.]

เรื่องย่อดูหนังออนไลน์ : Cloudy with a Chance of Meatballs มหัศจรรย์ลูกชิ้นตกทะลุมิติ

นักประดิษฐ์ ฟลินต์ ล็อกวูด (บิลล์ เฮเดอร์) เป็นอัจฉริยะรักสันโดษที่อยู่เบื้องหลังสิ่งประดิษฐ์พิลึกพิลั่นหลายชิ้น และถึงแม้สิ่งประดิษฐ์ทุกชิ้นของเขา นับตั้งแต่รองเท้าพ่นสเปรย์ไปจนถึงเครื่องแปลความคิดลิง จะล้มเหลวไม่เป็นท่า ฟลินต์ก็ยังคงมุ่งมั่นที่จะสร้างสิ่งประดิษฐ์ที่จะทำให้คนมีความสุขออกมาให้ ได้
ล่าสุดฟลินต์ประดิษฐ์เครื่องจักรสำหรับเปลี่ยนน้ำให้เป็นอาหาร แต่มันกลับไปทำลายจัตุรัสของเมืองและพุ่งตัวขึ้นไปในหมู่เมฆ ฟลินต์คิดว่าอาชีพนักประดิษฐ์ของตัวเองจบเห่แล้ว แต่สิ่งน่าอัศจรรย์ก็บังเกิดขึ้น ชีสเบอร์เกอร์ตกลงมาจากฟากฟ้า เครื่องผลิตอาหารของเขาใช้ได้จริง แถมยังทำให้เขาได้สานสัมพันธ์กับ แซม สปาร์กส์ (แอนนา ฟาริส) สาวนักพยากรณ์อากาศที่มาเยือนเมืองแห่งนี้ เพื่อติดตามปรากฏการณ์ทางดินฟ้าอากาศที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประวัติศาสตร์
แต่เมื่อคนโลภมากอยากได้อาหารมากขึ้นเรื่อย ๆ เครื่องจักรก็เริ่มรวน และปล่อยทอร์นาโดสปาเก็ตตี้และลูกชิ้นยักษ์ออกมา เมื่อเมืองกำลังจะถูกฝังอยู่ใต้ภูเขามาร์ชเมลโลว์และคลื่นแตงโม ก็เป็นหน้าที่ของฟลินต์และแซมที่จะใช้ความสามารถของพวกเขาในการหยุดการทำงาน ของเจ้าสิ่งประดิษฐ์ และทำให้ทุกอย่างกลับมาเป็นเหมือนเดิมอีกครั้ง
สุดยอดการ์ตูนอนิเมชั่นของค่ายนี้ที่มีกราฟฟิคสุดยอดตระการตา

เชิญดูหนังออนไลน์เรื่อง Cloudy with a Chance of Meatballs มหัศจรรย์ลูกชิ้นตกทะลุมิติ ได้เลยค่ะ

ดูหนังออนไลน์ มหัศจรรย์ลูกชิ้นตกทะลุมิติ 1
ดูหนังออนไลน์ มหัศจรรย์ลูกชิ้นตกทะลุมิติ 2
ดูหนังออนไลน์ มหัศจรรย์ลูกชิ้นตกทะลุมิติ 3
ดูหนังออนไลน์ มหัศจรรย์ลูกชิ้นตกทะลุมิติ 4
ดูหนังออนไลน์ มหัศจรรย์ลูกชิ้นตกทะลุมิติ 5

credit: aoJvoJ
poiza123
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 73
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 173
<b>CTC</b> CTC : 18
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไม่ระบุแน่ชัด
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 22
อาชีพ อาชีพ : ไม่ระบุ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไม่ระบุแน่ชัด

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics