~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

หนังออนไลน์ สุสานหิ่งห้อย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

หนังออนไลน์ สุสานหิ่งห้อย

ตั้งหัวข้อ by poiza123 on Wed Apr 07, 2010 8:03 pm

[You must be
registered and logged in to see this image.]
สุสานหิ่งห้อย

เรื่องย่อดูหนังออนไลน์ : สุสานหิ่งห้อย

เรื่องราวความรักความสัมพันธ์ของสองพี่น้องที่อาศัยอยู่ในเมืองโกเบประเทศ ญี่ปุ่นเหตุการณ์เกิดระหว่างสงครามโลกครั้งที่ 2 เซตะ โยโกกาวา ลูกชายคนแรกของนายพลทหารเรือ อายุ 14 ปี กำลังขนเสบียงลงหลุมเพื่อมีอาหารเวลาสงครามสงบ และในเวลานั้นเครื่องบินกำลังบินผ่านมายังเมืองเพื่อปล่อยระเบิดครั้งรุนแรง กว่าที่ผ่านมา เซตะจึงให้แม่ของตนออกเดินทางไปยังหลุมหลบภัยก่อน เนื่องจากแม่เป็นโรคหัวใจ โดยเซตะ และ น้องสาว เซตซโกะ อายุ 4 ขวบ จะพาไปเอง ซึ่งระหว่างทางไปหลุมหลบภัย ระเบิดจากเครื่องบินของทหารอเมริกาถูกทิ้งลงมา ทำให้เซตะและเซซึโกะ พลัดหลงกับแม่ของพวกเขา ทำให้เซตะพาน้องสาวไปหลบภัยอยู่หลังเนินถนนสูงเป็นกำแพงหินริมทะเล ซึ่งภายหลังพวกเขาพบว่าบ้านของพวกเขาถูกไฟไหม้หมดทั้งหลัง และรอบๆบริเวณนั้นถูกทำลายทั้งหมด
สองพี่น้องพยายามตามหาแม่ มีคนมากบอกเซตะว่าแม่ของเขาบาดเจ็บสาหัสและเสียชีวิตลงเนื่องจากถูกไฟลวก และเมื่อเวลาผ่านไปเซซึโกะถามหาแม่ของเขาแต่เซตะบ่ายเบียงไม่ยอมบอกและปกปิด น้องสาวของเขาไม่ให้รู้ว่าแม่ได้เสียชีวิตแล้ว และทั้งสองก็ได้ไปอยู่กับป้า ฮิซาโกะ ของพวกเขา ซึ่งป้าของเซตะถามถึงอาการปาดเจ็บของแม่ เซตะจึงต้องบอกความจริงไปว่าแม่ได้เสียชีวิตไปแล้ว และต่อมาพวกเขาก็ทนนิสัยป้าของเขาไม่ไหวจึงออกจากบ้านป้ามาทั้งสองคน ทั้งสองพี่น้องจึงไปอยู่ในเหมืองเก่าๆ ซึ่งในสมัยก่อนใช้เป็นที่หลบภัย ภายในเหมืองมีแสงสว่าง..
หนังการ์ตูนเรื่องเยี่ยมที่ได้รับรางวัลของญี่ปุ่นมากมาย ให้สาระดีๆที่หนูๆไม่ควรพลาด

เชิญดูหนังออนไลน์เรื่อง สุสานหิ่งห้อย ได้เลยค่ะ

ดูหนังออนไลน์ สุสานหิ่งห้อย 1
ดูหนังออนไลน์ สุสานหิ่งห้อย 2
ดูหนังออนไลน์ สุสานหิ่งห้อย 3
ดูหนังออนไลน์ สุสานหิ่งห้อย 4
credit: นี่หรือวัยรุ่น
poiza123
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 73
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 173
<b>CTC</b> CTC : 18
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไม่ระบุแน่ชัด
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 22
อาชีพ อาชีพ : ไม่ระบุ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไม่ระบุแน่ชัด

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: หนังออนไลน์ สุสานหิ่งห้อย

ตั้งหัวข้อ by poiza123 on Wed Apr 07, 2010 8:12 pm

พาส pSDI0 ขอโทษน้าลืมใสไปนะ - -.
poiza123
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 73
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 173
<b>CTC</b> CTC : 18
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไม่ระบุแน่ชัด
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 22
อาชีพ อาชีพ : ไม่ระบุ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไม่ระบุแน่ชัด

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics